![](https://www23.onelink.co.th/wp-content/uploads/2024/01/387745267_710774204427950_7456138744678857699_n-1024x576.jpg)
วันศุกร์ที่ 6 ตุลาคม 2566 บริษัท วันลิ้งค์ เทคโนโลยี่ จำกัด
ได้รับเชิญไปร่วมงาน Newman Thank you party ของ บริษัท นิวแมน จำกัด (สาขาสิงห์บุรี)
ณ ร้านอาหารไพบูลย์ไก่ย่าง ไก่ย่างหนังกรอบต้นตำรับ จังหวัดสิงห์บุรี
ภายในงาน : ทางตัวแทนบริษัท วันลิ้งค์ เทคโนโลยี่ จำกัด ได้นำเสนอ “Hino Connect”และได้ร่วมรับประทานอาหารร่วมกัน พร้อมมีกิจกรรมแจกของรางวัลให้กับลูกค้าร่วมกับทางบริษัท นิวแมน จำกัด (สาขาสิงห์บุรี)
บริษัท วันลิ้งค์ เทคโนโลยี จำกัด #ผู้นำทางด้านTelematics ระบบวิเคราะห์พฤติกรรม ติดตามยานพาหนะ และระบบ #IoVsolution และพาร์ทเนอร์หนึ่งเดียวของฮีโนไทยแลนด์ #Hino #HinoConnect